🔥 GrandX chính hãng giảm 30% · Lắp đặt miễn phí TP.HCM · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp XanhBảng giá GrandXChính sách bảo hànhShowroom
-30%🗄Khay chia thìa dĩa🛡Chính hãng🏷Giảm 30%Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1

Phụ kiện tủ bếp dưới GrandX – giá xoong nồi, giá dao thớt gia vị, kệ góc, mâm xoay, thùng gạo, thùng rác âm tủ inox 304.

Model: XT.P800 / XT.P800-1
Thương hiệu: GrandX
Tình trạng: ● Còn hàng
GIÁ ĐẠI LÝ – GIẢM 30% GIÁ HÃNG609.000₫870.000₫-30%

Tiết kiệm 261.000₫ · Giá đã gồm VAT

🎁 Ưu đãi tại Đại lý GrandX Bếp Xanh

  • Giảm 30% so với giá niêm yết GrandX
  • Lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM
  • Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
  • Bảo hành chính hãng tận nhà
  • Hàng chính hãng, đầy đủ hóa đơn VAT
Chính hãng 100%
Lắp đặt miễn phí
Trả góp 0%
Tủ bếp dướidanh mục
PPchất liệu
Màu Dark Greyđặc tính sản phẩm
-30%ưu đãi giá hãng
Điểm nổi bật

Vì sao nên chọn GrandX XT.P800 / XT.P800-1?

Đặc tính sản phẩm

GrandX XT.P800 / XT.P800-1: đặc tính sản phẩm – giúp việc nấu nướng, lưu trữ trong gian bếp tiện lợi và bền đẹp hơn.

Chính hãng GrandX

Phân phối chính hãng, bảo hành theo tiêu chuẩn GrandX, đầy đủ hóa đơn VAT.

Lắp đặt miễn phí TP.HCM

Kỹ thuật viên Bếp Xanh khảo sát, lắp đặt tận nhà và hướng dẫn sử dụng.

Giảm 30% giá hãng

Giá ưu đãi 30% so với giá niêm yết, hỗ trợ trả góp 0%.

Mô phỏng vận hành

GrandX XT.P800 / XT.P800-1 hoạt động như thế nào?

Kéo êm, tự đóng giảm chấn✅ Chính hãng GrandX🏷 Giảm 30%🔧 Lắp đặt miễn phí
  1. 1. Kéo mở nhẹ nhàngRay giảm chấn trượt êm, kéo hết hành trình dễ lấy đồ.
  2. 2. Sắp xếp khoa họcNgăn chia hợp lý cho từng loại đồ dùng.
  3. 3. Tự đóng giảm chấnĐẩy nhẹ là ngăn tự đóng êm, không va đập.
  4. 4. Inox 304 bền đẹpChống gỉ, chịu ẩm, dễ vệ sinh.
Đánh giá chi tiết

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 có tốt không?

Đánh giá Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1
GrandX XT.P800 / XT.P800-1

Tổng quan Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 thuộc nhóm khay chia thìa dĩa grandx, dòng sản phẩm giá xoong nồi, giá dao thớt gia vị, kệ góc, mâm xoay, thùng gạo, thùng rác âm tủ inox 304. Các thông số nổi bật: chất liệu PP; đặc tính sản phẩm Màu Dark Grey; kích thước sản phẩm (mm) W750*D490*H55; chiều rộng tủ (mm) 800. Sản phẩm được Đại lý GrandX Bếp Xanh phân phối chính hãng với giá giảm 30% so với giá niêm yết, lắp đặt miễn phí tại TP.HCM.

GrandX XT.P800 / XT.P800-1 phù hợp với ai?

Sản phẩm phù hợp tủ bếp dưới, tủ chậu, tủ góc cần sắp xếp gọn gàng. Khi chọn mua, bạn nên đo kỹ kích thước lắp đặt, kiểm tra nguồn điện/nước (nếu có) và tham khảo kỹ thuật viên để chọn đúng model, tránh phải đổi trả.

Vì sao nên mua GrandX XT.P800 / XT.P800-1 tại Bếp Xanh?

Bếp Xanh là hệ thống phân phối thiết bị nhà bếp tại TP.HCM: cam kết hàng chính hãng, giá ưu đãi 30%, lắp đặt miễn phí nội thành, bảo hành tận nhà và hỗ trợ trả góp 0%. Xem thêm phụ kiện tủ bếp dưới grandx hoặc bảng giá GrandX 2026.

Hình ảnh thực tế GrandX XT.P800 / XT.P800-1

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 – hình 2Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 – hình 3
Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật GrandX XT.P800 / XT.P800-1

Thương hiệuGrandX
Tên sản phẩmKhay chia thìa dĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp XT.P800 / XT.P800-1
Chất liệuPP
Đặc tính sản phẩmMàu Dark Grey
Kích thước sản phẩm (mm)W750*D490*H55
Chiều rộng tủ (mm)800
Đơn vịCái
Giá bán

Giá GrandX XT.P800 / XT.P800-1 mới nhất 2026

Giá Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1
Giá Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 tại Bếp Xanh609.000₫

Giá niêm yết 870.000₫ – tiết kiệm 261.000₫ (30%).

📞 Gọi 0915 431 433 để giữ giá

Giá đã gồm VAT, lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM. Xem thêm phụ kiện tủ bếp dưới grandx hoặc bảng giá GrandX 2026.

So sánh giá sản phẩm cùng loại

Lắp đặt & sử dụng

Hướng dẫn lắp đặt và sử dụng GrandX XT.P800 / XT.P800-1

  1. Đo chiều rộng, chiều sâu lọt lòng khoang tủ trước khi chọn.
  2. Dùng ray giảm chấn đi kèm, cân chỉnh để ngăn kéo êm, khít.
  3. Không đặt quá tải trọng ray cho phép.
  4. Lau khô sau khi vệ sinh, tránh hóa chất tẩy mạnh lên inox.

Kỹ thuật viên Bếp Xanh lắp đặt miễn phí tại TP.HCM. Xem chính sách lắp đặt & bảo hành.

Mua GrandX XT.P800 / XT.P800-1 tại Bếp Xanh

Cam kết khi mua GrandX tại TP.HCM

Chính hãng 100%Hóa đơn VAT, bảo hành GrandX
Lắp đặt miễn phíKhảo sát, lắp đặt tận nhà TP.HCM
Giảm 30% giá hãngTrả góp 0% qua thẻ tín dụng
Bảo hành tận nhàKỹ thuật viên hỗ trợ tại TP.HCM

Quy trình mua hàng 4 bước

  1. Gọi hoặc nhắn ZaloTư vấn, khảo sát miễn phí
  2. Chốt đơn, giữ giáXác nhận giá và lịch giao
  3. Giao & lắp đặtLắp đặt, chạy thử tận nhà
  4. Kích hoạt bảo hànhHướng dẫn sử dụng, bảo dưỡng

Hỏi đáp về GrandX XT.P800 / XT.P800-1

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 giá bao nhiêu?

Giá Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 tại Đại lý GrandX Bếp Xanh là 609.000₫ (giảm 30% so với giá niêm yết 870.000₫), đã gồm VAT. Gọi 0915 431 433 để giữ giá.

Phụ kiện tủ bếp GrandX có bền không?

Sản phẩm dùng inox 304, ray giảm chấn chất lượng, bảo hành dài, phù hợp khí hậu nồm ẩm.

Có lắp được cho tủ bếp có sẵn không?

Được nếu kích thước khoang tủ phù hợp; kỹ thuật viên sẽ khảo sát trước khi lắp.

Mua GrandX tại Bếp Xanh có lắp đặt miễn phí không?

Có. Bếp Xanh lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM, hỗ trợ trong ngày. Showroom: 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh.

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 bảo hành bao lâu?

Bảo hành chính hãng theo chính sách GrandX. Bếp Xanh hỗ trợ bảo hành tận nhà tại TP.HCM.

Kinh nghiệm chọn mua phụ kiện tủ bếp dưới grandx

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P800 / XT.P800-1 chính hãng

Mua GrandX XT.P800 / XT.P800-1 chính hãng tại TP.HCM

Giảm 30% giá hãng · Lắp đặt miễn phí · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh

609.000₫

Khay chia thìa dĩa GrandX tương tự

Xem tất cả →
Phụ kiện dắt dao tùy chọn GrandX XT.P001 / XT.P001-1Trả góp 0%-30%

Phụ kiện dắt dao tùy chọn GrandX XT.P001 / XT.P001-1

Khay chia thìa dĩa
336.000₫480.000₫

🎁 Lắp đặt miễn phí TP.HCM

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P900 / XT.P900-1Trả góp 0%-30%

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P900 / XT.P900-1

Khay chia thìa dĩa
658.000₫940.000₫

🎁 Lắp đặt miễn phí TP.HCM

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P700 / XT.P700-1Trả góp 0%-30%

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P700 / XT.P700-1

Khay chia thìa dĩa
539.000₫770.000₫

🎁 Lắp đặt miễn phí TP.HCM

Khay chia thìa nĩa đa năng SUS304 cao cấp GrandX XT.S535-1Trả góp 0%-30%

Khay chia thìa nĩa đa năng SUS304 cao cấp GrandX XT.S535-1

Khay chia thìa dĩaInox 304
1.484.000₫2.120.000₫

🎁 Lắp đặt miễn phí TP.HCM

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P600 / XT.P600-1Trả góp 0%-30%

Khay chia thìa nĩa đa năng chất liệu nhựa PP cao cấp GrandX XT.P600 / XT.P600-1

Khay chia thìa dĩa
490.000₫700.000₫

🎁 Lắp đặt miễn phí TP.HCM

📞 Gọi 0915 431 433💬 Chat Zalo